สวัสดีครับ วันนี้เรามีภาพทริปเร่งด่วนด้วยเรื่องหางยาวที่ทะเลสตูลกันครับ
ทะเลสตูล
มาลองดูภาพผลงานของสมาชิกของเรากันเลยดีกว่าครับ
สำหรับการตกปลานั้นทำให้คนเรามาเจอกันและได้ทำกิจกรรมร่วมการ ที่มากกว่าการตกปลา นั้นคือมิตรภาพของการตกปลาครับ
ผลงานพี่คิม กระมงไซด์เล็กปลาจาน พี่สม กับปลาเล็กคันเวทอ่อน ๆ สนุกมาก ป.ปลาตากลม กินจิ๊กนะครับ งานไลท์จิกกิ้ง ไม่ใช่ปลาทูนะครับ งานนี้ปลาทรี ยกทีมกันเลย ปลาทรีอีกรูปครับ มาอีก 1 ภาพนี้ปลาทูครับ ปลาในทะเล (ปลา In Sea) เสียดมีไซด์ พี่นกจัดมาอีก 1 ครับ
แล้วพบกันใหม่ทริปหน้านะครับ